| Mẫu số | GS12-A |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện chính | 450mA |
| Sức mạnh của ánh sáng chính | 1,7W |
| Chiếu sáng | 221lum |
| Độ sáng | 15000lux |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100.000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
| Cân nặng | 392g |
| Lớp chống nước | IP68 |