| Mẫu số | GL12-A |
| Nguồn sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 10,4Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng đèn chính | 800mA |
| Công suất đèn chính | 3W |
| Chiếu sáng | 348lum |
| Độ sáng | 15000lux - 25000lux |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| thời gian làm việc | 13 giờ - 15 giờ |
| Cân nặng | 450g |
| Lớp chống nước | IP68 |