| Mã sản phẩm. | GS12-A |
|---|---|
| Nguồn sáng | 1 đèn chính + 2 đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện đèn chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1.7W |
| Quang thông | 221lum |
| Độ sáng | 15000lux |
| Tuổi thọ đèn chính | 100000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
| Trọng lượng | 392g |
| Cấp độ chống nước | IP68 |