| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | GL-T666 ((A) |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Khả năng pin | 6Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Dòng sáng mạnh | 760mA |
| Dòng điện ánh sáng yếu | 260mA |
| LED Power | 3W |
| Độ sáng ở 1 mét | 10000LUX |
| Tuổi thọ ánh sáng chính | ≥100.000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9 giờ |
| Tuổi thọ pin | 800 chu kỳ |
| Sạc | 5V/1.5A |
| Độ chống nước | IP68 |