| Tên sản phẩm | Đèn Mỏ Không Dây GLC-6M |
| Nguồn sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion sạc lại 6.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện đèn chính | 520mA - 1200mA - 200mA |
| Đầu ra Lumen | 213lm - 528lm - 50lm |
| Độ sáng | 12000lux - 23000lux - 1500lux |
| Tuổi thọ đèn chính | 100.000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 14 giờ - 6 giờ - 35 giờ |
| Trọng lượng | 204g |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường - Mạnh - Phụ |
| Chất liệu | PC |
| Cấp độ chống nước | IP68 |
| Dịch vụ | Có sẵn OEM/ODM |