| Tên sản phẩm | Đèn mũ bảo vệ sử dụng trong khai thác mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác ngầm không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Phát sáng | 169 lum |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Thời gian làm việc | 16 ~ 18 giờ |
|---|---|
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 169 lum |
| Ánh sáng chiếu sáng | 4000 LUX |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528Lm |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Vật liệu | máy tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -50 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Thời gian làm việc | 15h - 10h |
|---|---|
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 2,96W |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |