| Cân nặng | 420g |
|---|---|
| Cri | Ra> 80 |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Phát sáng | 232 lum |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
|---|---|
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 4,4W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -60 |
| Loại pin | Lithium-Ion có thể sạc lại |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khai thác có thể sạc lại GL2.5-A |
|---|---|
| dạ quang | 85lum |
| độ sáng | 4000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Mô hình không. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Thời gian làm việc | 16 ~ 18 giờ |
|---|---|
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 169 lum |
| Ánh sáng chiếu sáng | 4000 LUX |
| Light source | One main light & two auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7800mAh Li-Ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Illuminous | 216Lum |
| Brightness | 12000Lux |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |