| không thấm nước | IP68, 20M |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
| Dung lượng pin | 7Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Sáng | 169 lum |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp mỏ LED |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn LED nắp thợ mỏ chống nước |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | đèn led khai thác di động nhẹ |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |