| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux-25000Lux |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| Lumen | 348 lum |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Cân nặng | 480g |
| Pin | Pin lithium |
|---|---|
| Quang thông | 348lum |
| góc chùm | 120° |
| Sức mạnh | 3W |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Tên vật phẩm | GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhựa |