| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Tên sản phẩm | Đèn mặt trời khai thác mỏ cho công nghiệp |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than GLC12-A |
|---|---|
| độ sáng | 25000lux |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Sức mạnh | 3W |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
|---|---|
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Quang thông | 10000lm |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
|---|---|
| Độ bền 1m, lux | 5000 LUX |
| Tên sản phẩm | Ánh sáng mũ bảo hiểm cho khai thác mỏ |
| LUMEN | 96 LUM |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |