| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Loại pin | Pin Li-ion |
|---|---|
| Khả năng pin | 6800mAh |
| Sạc | Sạc USB, Đế sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Chức năng | Ngành khai thác mỏ Ánh sáng, công nghiệp, dầu mỏ, khí đốt |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
|---|---|
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Dung lượng pin | 7Ah |
| Thời gian tính phí | 8 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than LED không dây ngầm chống nước |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Features | Silicon Button Cap With Good Touch |
|---|---|
| Model No | GLC-6 |
| Application | underground lighting,tunnel,coal mining |
| Waterproof Level | IP68 |
| Item Name | GLC-6 |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |