| Tên sản phẩm | Đèn đèn đầu LED di động của thợ mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Pin | Pin lithium |
| Vật liệu | ABS |
| Khả năng pin | 3.7V |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 16 - 18 giờ |
| Nguồn điện | dẫn đến |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
|---|---|
| Tên vật phẩm | GL2.5-C |
| Ánh sáng | 216lum |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Loại pin | Lithium-Ion có thể sạc lại |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Mẫu số | GLT-2 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Ứng dụng | Khai thác |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| LUMEN | 221LUM |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Chức năng | Ngành khai thác mỏ Ánh sáng, công nghiệp, dầu mỏ, khí đốt |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |