| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528Lm |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 16 ~ 18 giờ |
|---|---|
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 169 lum |
| Ánh sáng chiếu sáng | 4000 LUX |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Loại pin | Lithium-ion có thể sạc lại |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Loại pin | Ion lithium |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lumen | 261lum |
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Cri | ≥80 |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chống va đập | thả 2 mét |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
| Không sốc | Đúng |