| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 50°C |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Ánh sáng | 96lum |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp mỏ LED |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp ngầm |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |