| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9h |
| Trọng lượng | 360g |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9h |
| Trọng lượng | 360g |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Tên sản phẩm | thắt lưng thợ mỏ có thể điều chỉnh với dây đeo vai có đệm |
|---|---|
| Cách sử dụng | để sử dụng cho thợ mỏ dưới lòng đất |
| Vật liệu | Vải vải polyester |
| Kích cỡ | 1245mm*53mm |
| Chất liệu kẹp | thép không gỉ |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Mô hình không | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 15w/m |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |