| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Loại sạc lại | Vâng |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nhiệt độ màu | 6000K |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 2700K-6500K |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| thời gian buồn ngủ | 80hrs-100hrs |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Mẫu số | GLT-2 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Ứng dụng | Khai thác |
| Tên sản phẩm | Đai khai thác ngầm có dây đeo vai |
|---|---|
| Sử dụng | để sử dụng cho thợ mỏ dưới lòng đất |
| Vật liệu | Vải vải polyester |
| Kích thước | 1245mm*53mm |
| Chất liệu kẹp | Thép không gỉ |
| Người mẫu | Đèn pin chống nổ GL-T666A |
|---|---|
| Độ sáng cho 1 mét | 10000Lux |
| Thời gian làm việc | 10-24 giờ |
| cân nặng | 360g |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
|---|---|
| Cấu hình đèn LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED mỗi mét |
| Quyền lực | 8/ 15/ 17/ 18 W/m |
| CRI | > 75 |
| Điện áp nguồn đầu vào | DC24V / 36V / AC110V ~ 130V / 210V ~ 230V |