| Nguồn ánh sáng | 16 chiếc đèn led F5 |
|---|---|
| Màu vỏ đèn | Nhiều màu đỏ / xanh / hổ phách / vàng cho tùy chọn |
| Chế độ chiếu sáng | 9 loại chế độ ánh sáng |
| Điện áp | DC 4.5V |
| Sức mạnh | 5W |
| Loại sạc lại | Vâng. |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Vàng/Cam/Xanh |
| Loại sạc lại | Vâng. |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Vàng/Cam/Xanh/Xanh/Đỏ |
| Loại sạc lại | Vâng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thời gian làm việc | 120 giờ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| hiện tại đang sạc | 1.5A |
| Vật liệu | PC + Silicone |
| Chiều dài sóng | Đ: 630 / G: 525 / B: 465 |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 2700K-6500K |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| thời gian buồn ngủ | 80hrs-100hrs |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 50°C |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED F5 RGB và 1 đèn chính và 6 đèn phụ |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Yếu-mạnh-phụ trợ |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 120Lum-350Lum-50Lum |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500Lux-6000Lux |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Cri | Ra> 80 |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Quang thông | 1000-20000lm |
| Người mẫu | GL-WF03 |
|---|---|
| Dung lượng pin | 3500mAh pin Li-Ion sạc lại |
| Dòng sạc | 1.5a |
| chế độ ánh sáng | Xoay - Nhấp nháy đôi - Nhấp nháy một lần - Luân phiên - SOS - Bật sáng liên tục (thấp) - Bật sáng li |
| Thời gian sạc | 3 giờ |