| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 16 / 18 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | 6pin lithium-ion sạc.6Ah / 7.8Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác kl5lm |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 10000Lux |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Hiện hành | 180mA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọng lượng | 143g |
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 16 / 18 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | 6pin lithium-ion sạc.6Ah / 7.8Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Tên sản phẩm | đèn nắp thợ mỏ ngầm |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | đèn led khai thác di động nhẹ |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than LED GLD-6 |
|---|---|
| độ sáng | 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 13,6Ah |
| Sức mạnh | 4.07W |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu khai thác bằng dây KL5LM ((A) |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |