| Trọng lượng | 418g |
|---|---|
| Không thấm nước | IP67 |
| mức độ chiếu sáng | 10000 Lux |
| Sức mạnh | 1,67W |
| góc chùm | 90 độ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.6Ah - 7.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| không thấm nước | IP68, 20M |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Vật liệu | máy tính |
| Cân | 217g |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6M |
|---|---|
| cân nặng | 204g |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu | máy tính |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6S |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Độ sáng | 148lum - 289lum - 385lum |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -50 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |