| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 13-15 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 16 - 18 giờ |
| Nguồn điện | dẫn đến |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Cân nặng | 150-300 gam |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| Thời gian thời gian | 60hrs -33hrs- 22 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | 35 giờ |
| Người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |