| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
|---|---|
| LUMEN | 216 Lumens |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Tên mặt hàng | GLC-6M |
|---|---|
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Người mẫu | Đèn |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn mũ cứng khai thác |
|---|---|
| LUMEN | 1000 Lumen |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Trọng lượng | 450g |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ an toàn có thể sạc lại |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Pin | Pin lithium |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Dung tích | 13.6ah |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | đèn nắp thợ mỏ ngầm |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |