| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
|---|---|
| Hàng hiệu | Green Lighting |
| Số mô hình | GL-T666 |
| Người mẫu | Đèn chụp bán có dây GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng | 15000lux - 25000lux |
| Công suất đèn chính | 1,5W - 3W |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |