| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Mẫu số | GLC-6 |
| Điện áp | AC85-265V |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Lumen | 261lum |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Dung lượng pin | Pin lithium-ion sạc 7000mAh |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ màu | 5000k |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Mẫu số | GL-T666B |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một cây đèn chính |
| Dung lượng pin | Pin sạc li-ion 6.4Ah 18650 |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Cân nặng | 150-300 gam |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| Thời gian thời gian | 60hrs -33hrs- 22 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | 35 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |