| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Green Lighting |
| Số mô hình | GL-T666 |
| Người mẫu | Đèn pin chống nổ GL-T666A |
|---|---|
| Độ sáng cho 1 mét | 10000Lux |
| Thời gian làm việc | 10-24 giờ |
| cân nặng | 360g |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.6Ah - 7.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| cấp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Quyền lực | 10W-100W |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chứng nhận an toàn | ATEX, IECEx hoặc tương đương |
|---|---|
| Nguồn sáng | Dẫn đến |
| Loại pin | Lithium-ion có thể sạc lại |
| Chống nước | IP67 |
| Tên mặt hàng | GS12-A |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Trọng lượng | 143g |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Số mẫu | GL2.5-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |