| Thời gian thời gian | 16 giờ |
|---|---|
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Nhiệt độ màu | 5000-6500K |
| Ứng dụng | Ngành khai khoáng |
| Ánh sáng | 216lum |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Sản xuất đèn mũ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Ánh sáng | 221LUM |
|---|---|
| Mô hình | CM-100 |
| độ IP | IP 68 |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
| Đơn vị sạc | 60 đơn vị |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 17 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Có thể điều chỉnh mờ | Đúng |
| Quyền lực | 1,78W |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Chất liệu thân đèn | máy tính |
| Dung lượng pin | 7Ah pin sạc |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Thời gian làm việc liên tục | >15 |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Mẫu số | GLC12-A |