| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| main light current | 450mA |
|---|---|
| Power | 1.67W |
| Battery cycles | 1000cycles |
| Working Temperature | -40℃-+50℃ |
| Warranty | 1 Years |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Độ sáng | 12500lux- 25000lux |
| Mô hình không | GL4.5-A |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Tên vật phẩm | GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhựa |
| Màu sắc | Minh bạch |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Phát sáng | 232lum |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Phát sáng | 169 lum |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Không sốc | Đúng |
| Ứng dụng | Khai thác, xây dựng, công nghiệp |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |