| Loại | Đèn đầu thợ mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác dầu GLS-6 |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác, đường hầm, công trường xây dựng, v.v. |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| độ sáng | 1000 Lumen |
| góc chùm | 120 độ |
| Không thấm nước | IP68 |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Dung tích | 7.8Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Cri | ≥80 |
| Cân nặng | 480g |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Ánh sáng | 216lum |
| Sáng | 232 lum |
| Cân nặng | 450g |
| Ắc quy | pin lithium |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| Khả năng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc Li-ion 2.2Ah |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |