| Người mẫu | Đèn có dây GL8-C |
|---|---|
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Độ sáng | 15000lux |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
|---|---|
| độ IP | IP 68 |
| Vật liệu | ABS |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian sạc | 6 tiếng |
| Ánh sáng | 221LUM |
|---|---|
| Mô hình | CM-100 |
| độ IP | IP 68 |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
| Đơn vị sạc | 60 đơn vị |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Sản xuất đèn mũ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Người mẫu | Đèn khai thác không dây GL2.5-A |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Độ sáng | 4000lux |
| cân nặng | 126g |
| Lớp chống nước | IP67 |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Sức mạnh | 1,67W |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Trọng lượng | 418g |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |