| Tên sản phẩm | Tất cả trong một cấu trúc dẫn đèn khai thác không dây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây GL2.5-A |
|---|---|
| độ sáng | 4000 LUX |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Điện áp định số | 3.7V |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 4000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây được Msha phê duyệt |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ dưới lòng đất cho mũ cứng |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 96 LUM |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |