| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Không thấm nước | IP68 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| độ sáng | 2700K-6500K |
| Điện áp | AC85-265V |
| Không thấm nước | IP68 |
| Đặc trưng | Tiết kiệm năng lượng, Tuổi thọ cao, Độ sáng cao |
|---|---|
| Mẫu số | GL2.5-A |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Điện áp | AC 100-240V |
| xếp hạng ip | IP68 |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
|---|---|
| Trọng lượng | 420g |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| LUMEN | 216 lum |
| Không thấm nước | IP67 |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |